FishShowClub Board

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Join the forum, it's quick and easy

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอร์ดวัยรุ่น 18+ ^^

3 posters

แนะนำตัวฟิตโช่

cheep
    cheep
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่

ค่าความนิยม : 369
    แต้มสะสม : 5
    : 35

แนะนำตัวฟิตโช่ Empty แนะนำตัวฟิตโช่

ตั้งหัวข้อ by cheep Tue May 19, 2009 10:09 pm

เพื่อเป็นการแนะนำตัวให้เพื่อนๆในแก๊งค์ได้รู้จักคุณ ?
    ขอเชิญมาประกาศให้รู้กันได้ที่กระทู้นี่เลยนะครับ Exclamation

โดย :

ชื่อเล่น

แค่นี้ก็เป็นส่วนหนึ่งของแก๊งค์ฟิตโช่ได้อยากเต็มตัวแล้วละครับ

เอาละผมจะเป็นคนเริ่มก่อนละกันนะครับ

ชื่อ เอ

อายุ 20

Smile ถึงตาคุณแล้วล่ะ
    Admin
    Admin

ค่าความนิยม : 761
    แต้มสะสม : 23
    : 35

แนะนำตัวฟิตโช่ Empty Re: แนะนำตัวฟิตโช่

ตั้งหัวข้อ by Admin Tue May 19, 2009 10:12 pm

ดีครับชาวคลับฟิตโช่ทุกคน อันตัวเรามีนามว่า

ชื่อ ต้อม

อายุ 19
    makemecry
    สมัครเข้าฟิตโช่
    สมัครเข้าฟิตโช่

ค่าความนิยม : 1
    แต้มสะสม : 1

แนะนำตัวฟิตโช่ Empty Re: แนะนำตัวฟิตโช่

ตั้งหัวข้อ by makemecry Mon Jun 15, 2009 11:59 am

ชื่อ โจ้

อายุ 19 นะ Embarassed

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 5:46 pm