FishShowClub Board

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Join the forum, it's quick and easy

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอร์ดวัยรุ่น 18+ ^^

2 posters

disk-defrag-setup โปรแกรมจัดเรียงข้อมูลอย่างแรง

Admin
    Admin
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่

ค่าความนิยม : 761
    แต้มสะสม : 23
    : 35

disk-defrag-setup โปรแกรมจัดเรียงข้อมูลอย่างแรง Empty disk-defrag-setup โปรแกรมจัดเรียงข้อมูลอย่างแรง

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon May 25, 2009 10:15 pm

disk-defrag-setup โปรแกรมจัดเรียงข้อมูลอย่างแรง Disk-defrag-setup

disk-defrag-setup

เคยสนใจบ้างไหมว่าเวลาเราใช้เครื่องของเราต้อนแรก ๆ ก็เร็วดีอะนะ แต่พอใช้ไปนาน ๆ ทำไมมันช้าลงช้าลง ความจริงแล้วคอมของเรานั้น ก็เหมือนกับตู้หนังสือถ้าเรานำหนังสือมาใส่มาก ๆ มันก็หาข้อมูลช้าเป็นธรรมดา ยิ่งเราอ่านแล้วไม่เก็บให้มันดี ๆ แล้วยิ่งไปกันใหญ่เลย แต่เจ้าโปรแกรมตัวนี้ช่วยคุณได้มันสามารถทำให้คอมของคุณเร็วเท่าเดิม ผมใช้คำว่าเท่าเดิมเพราะมันไม่ได้ทำให้คอมเราเร็วขี้น แต่มันทำให้คอมของเราเร็วเท่าตอนที่ลงใหม่นั่นเอง

by FishShowClub

<< ตอบกระทุ้กันก่อนนะ >>

k.nipun
    สมัครเข้าฟิตโช่
    สมัครเข้าฟิตโช่

ค่าความนิยม : 15
    แต้มสะสม : 0

disk-defrag-setup โปรแกรมจัดเรียงข้อมูลอย่างแรง Empty Re: disk-defrag-setup โปรแกรมจัดเรียงข้อมูลอย่างแรง

ตั้งหัวข้อ by k.nipun Mon Mar 15, 2010 8:56 am

อยากลองๆ ขอหน่อยนะคับ ขอบคุณหลายๆ

เวลาขณะนี้ Wed May 08, 2024 6:34 am