FishShowClub Board

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Join the forum, it's quick and easy

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอร์ดวัยรุ่น 18+ ^^

2 posters

Teracopy สุดยอดโปรแกรมก๊อบปี้ไฟล์ขั้นเทพ

Admin
    Admin
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่

ค่าความนิยม : 761
    แต้มสะสม : 23
    : 35

Teracopy สุดยอดโปรแกรมก๊อบปี้ไฟล์ขั้นเทพ Empty Teracopy สุดยอดโปรแกรมก๊อบปี้ไฟล์ขั้นเทพ

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Oct 05, 2009 7:19 pm

Teracopy สุดยอดโปรแกรมก๊อบปี้ไฟล์ขั้นเทพ Teracopy

Teracopy

ท่าน ๆ คงรู้จักกับการ Copy ไฟล์กันอยู่แล้ว และคงจะ copy กันทุกวันนะ ถามว่าไอ้ windows ก็มีมาให้นิ แล้วทำไมต้องหามาใหม่ละ ก็จริงครับมันมีมาให้ก็จริง นะ แต่มันก็ห่วย มากมายเลยละ ใช่สำหรับ copy ไฟล์เล็ก ๆ เท่านั้นแหละ ครับ ลองมา copy ไฟล์ ขนาดใหญ่ดิแล้วจะรู้ว่ามันมีปัญหายังไง เคย copy จะเสร็จแล้ว มัน Error ไมละ ถ้าน้อย ๆ มันก็ เออ ทำใหม่ แต่ถ้ารอมาแล้วครึ่งชั่วโมงละ จะเซ็งจิตขนาดไหน ถ้าเรื่อมคิดได้แล้วละก็ มาสนใจเจ้านี้กัน มันเป็นโปรแกรมช่วยในการ Copy ไฟล์ ที่เวลาไฟล์ไหน Error ก็สามารถข้ามไปได้โดยไม่ต้องเริ่มใหม่ตั้งแต่ต้น อะนะ แล้วขนาดของมันยังเล็ก นิส เดียวด้วย อยากได้แล้วใช้ มะ เอาไปครับพี่น้อง

by FishShowClub

<<ตอบกระทู้ก่อนนะครับ>>

bplus
    สมัครเข้าฟิตโช่
    สมัครเข้าฟิตโช่

ค่าความนิยม : 0
    แต้มสะสม : 0

Teracopy สุดยอดโปรแกรมก๊อบปี้ไฟล์ขั้นเทพ Empty Re: Teracopy สุดยอดโปรแกรมก๊อบปี้ไฟล์ขั้นเทพ

ตั้งหัวข้อ by bplus Sun Mar 14, 2010 8:33 pm

ขอบคุณครับ ฝากตัวด้วย

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 6:49 pm