FishShowClub Board

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Join the forum, it's quick and easy

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอร์ดวัยรุ่น 18+ ^^

GTA ติดอันดับเกมสุดโปรดของวิลล์ ไรท์

cheep
    cheep
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่

ค่าความนิยม : 369
    แต้มสะสม : 5
    : 35

GTA ติดอันดับเกมสุดโปรดของวิลล์ ไรท์ Empty GTA ติดอันดับเกมสุดโปรดของวิลล์ ไรท์

ตั้งหัวข้อ by cheep Tue May 19, 2009 6:41 am

GTA ติดอันดับเกมสุดโปรดของวิลล์ ไรท์ 551000011632201

ใน ปัจจุบันถ้าพูดถึงชื่อ "วิลล์ ไรท์" คงมีน้อยคนนักในวงการเกม
    ที่ไม่รู้จักเขา บุคคลผู้นี้ถือเป็นผู้ออกแบบเกมชื่อดังจากการผลงานเกม
    อย่าง "ซิมซิตี้" , "เดอะซิมส์" และเกมใหม่แกะกล่องอย่าง "สปอร์"
    ล่าสุดเขาได้ออกมาให้ความเห็นอีกครั้งเกี่ยวกับเกมแต่เป็นความคิดเห็นส่วน
    ตัวเกี่ยวกับเกมที่เขาชื่นชอบ 5 อันดับ

เกม อันดับ 5 ที่วิลล์ ไรท์ชื่นชอบเป็นเกมวางแผนในซีรีส์ The Civilization
    เกมอันดับ 4 ได้แก่เกมโหดตลอดกาลในซีรีส์ Grand Theft Auto
    เกมอันดับ 3 เป็นเกมสงครามซีรีส์ แบทเทิลฟิลด์ เกมอันดับ 2 คือ
    เกม Advance Wars บนเครื่อง DS และเกมที่เขาชื่นชอบมากที่สุด
    ก็คือเกมจำลองขับเครื่องบินในซีรีส์ The Flight Simulator

cheep : คนสร้างเกมก็ต้องชอบเกมอยุ่แล้ว (ตอนนี้ไม่ได้อยู่ในค่ายพํฒนาเกม EA แล้ว)

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 9:09 pm