FishShowClub Board

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Join the forum, it's quick and easy

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอร์ดวัยรุ่น 18+ ^^

ccsetup203 โปรแกรมสำหรับเครียขยะในเครื่องของดี

Admin
    Admin
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่

ค่าความนิยม : 761
    แต้มสะสม : 23
    : 35

ccsetup203 โปรแกรมสำหรับเครียขยะในเครื่องของดี Empty ccsetup203 โปรแกรมสำหรับเครียขยะในเครื่องของดี

ตั้งหัวข้อ by Admin Tue May 19, 2009 12:39 am

ccsetup203 โปรแกรมสำหรับเครียขยะในเครื่องของดี CC

ccsetup203

เวลาเราลบโปรแกรมหรือไฟล์งานต่าง ๆ เคยสงสัยไหมว่ามันจะลบหมดไหม พวกไฟล์ขยะต่าง ๆ จะตกค้างเหลืออยู่อีกหรือเปล่า ปัญหานี้จะหมดไปเมื่อ ท่านมีโปรแกรมนี้ มันคือโปรแกรมลบไฟล์ขยะต่าง ๆ ภายในเครื่อง บางคนอาจเคยใช้โปรแกมลบไฟล์ขยะแบบนี้มาแล้วในวินโดว์ ซื่งคงจะเบื่อกับการรอที่นานและการเครียที่ไม่ค่อยมีคุณภาพเท่าไร เจ้าโปรแกรมนี้ทำงานได้เช่นเดียวกันแต่มันทำงานได้เร็วกว่า มีประสิทธิภาพมากกว่า นอกเหนือจากการลบไฟล์ขยะแล้ว โปรแกรมตัวนี้ยังสามารถ ตรวจสอบสเปกเครื่องได้อีกด้วย แถบการเครียค่า Registy ได้อีกด้วย คุณภาพขนาดนี้ต้องมีติดเครืองไว้บ้างซะแล้ว

by fishshowclub

<< กรุณาตอบกระทู้ก่อนนะค่อยโหลด >>

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 8:53 pm