FishShowClub Board

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Join the forum, it's quick and easy

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอร์ดวัยรุ่น 18+ ^^

foobar 2000 โปรแกรมฟังเพองขนาดเล็กมาก

Admin
    Admin
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่

ค่าความนิยม : 761
    แต้มสะสม : 23
    : 35

foobar 2000 โปรแกรมฟังเพองขนาดเล็กมาก Empty foobar 2000 โปรแกรมฟังเพองขนาดเล็กมาก

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun May 17, 2009 10:28 pm

foobar 2000 โปรแกรมฟังเพองขนาดเล็กมาก Fool

Foobar 2000

เป็นโปรแกรมฟังเพลงที่มีหน้าตาอาจจะไม่สวยนัก แต่คุณภาพของมันดีอย่างน่าเหลือเชื่อ ควรมีติดเครื่องไว้นะ
    บางคนอาจคิดว่าโปรแกรมที่ดีนั้นต้องสวยงาม ผมบอกเลยว่าไม่จริง ตามหลักโปรแกรมเมอร์นั้น
    โปรแกรมที่ดี ต้องใช้งานง่าย ไม่กินทรัพยากรเครื่อง ส่วนหน้าตาเป็นอันดับสุดท้าย ซึ่งเจ้าตัวนี้ กินทรัพยากรเครื่องน้อยมากถึงมาที่สุด
    สำหรับท่านที่เครื่องไม่แรง หรือ เบื่อโปรแกรมเก่า ๆ ที่ เวลาจะเข้าไปใช้ที่ต้องรอนาน หรือต้องเสียเงินซื้อ แต่ foobar 2000
    เป็นโปรแกรมฟรี ดี อย่างงี้ไม่มีไม่ได้แล้ว

by FishShowClub

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sun May 17, 2009 10:31 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 11:08 pm