FishShowClub Board

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Join the forum, it's quick and easy

-'๑'- Fishshow Board -'๑'-
บอร์ดวัยรุ่น 18+ สมัครเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงจะเห็นของเด็ดๆ (คำเตือนอย่าดูมากไประวังจะปลงเอานะครับ)
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราจัดให้นะครับ ^^

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอร์ดวัยรุ่น 18+ ^^

ImgBurn โปรแกรม Burn ไฟล์ของฟรี ใช้ดีครับท่าน

Admin
    Admin
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่
    หัวหน้าภารกิจแก๊งค์ฟิตโช่

ค่าความนิยม : 761
    แต้มสะสม : 23
    : 35

ImgBurn โปรแกรม Burn ไฟล์ของฟรี ใช้ดีครับท่าน Empty ImgBurn โปรแกรม Burn ไฟล์ของฟรี ใช้ดีครับท่าน

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Jun 05, 2009 11:56 pm

ImgBurn โปรแกรม Burn ไฟล์ของฟรี ใช้ดีครับท่าน Imgburn

ImgBurn

สำหรับท่านที่ต้องการ Burn ไฟล์คงต้องไปหาเจ้าโปรแกรม Nero ใช่มะครับซึ่งมันเป็นโปรแกรมที่มีลิขสิทธ์ แต่เรามีของดีให้ท่านใช้อีกแล้ว เจ้าตัวนี้เป็นของฟรี ความสามารถเทียบเท่า Nero แต่กินทรัพยากรณ์เครื่องน้อยกว่าอีก ลองใช้ดูแล้วจะรู้ว่ามันดีแค่ไหน ไปละ

by FsihShowClub

<< ตอบกันก่อนนา ขอบคุณครับ >>

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 9:43 pm